กรีฑา กรีฑา
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ
วิ่ง 200 เมตร (หญิง) 09:00
ผลเป็นทางการ
รอบคัดเลือก
วิ่ง 200 เมตร (ชาย) 09:15
ผลเป็นทางการ
รอบคัดเลือก
วิ่ง 200 เมตร (หญิง) 14:00
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
วิ่ง 200 เมตร (ชาย) 14:10
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
วิ่ง 400 เมตร (หญิง) 10:00
ผลเป็นทางการ
รอบคัดเลือก
วิ่ง 400 เมตร (ชาย) 10:15
ผลเป็นทางการ
รอบคัดเลือก
วิ่ง 400 เมตร (ชาย) 14:30
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
วิ่ง 400 เมตร (หญิง) 14:30
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
วิ่ง 800 เมตร (หญิง) 09:30
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
วิ่ง 800 เมตร (ชาย) 09:45
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
วิ่ง 5,000 เมตร (หญิง) 15:00
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
วิ่ง 10,000 เมตร (ชาย) 07:30
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร (ทีมหญิง) 10:30
รอบคัดเลือก
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร (ทีมชาย) 10:40
รอบคัดเลือก
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร (ทีมหญิง) 15:30
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
วิ่งผลัด 4 X 100 เมตร (ทีมชาย) 15:40
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
วิ่งผลัดผสม (ทีมหญิง) 10:50
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
วิ่งผลัดผสม (ทีมชาย) 11:00
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
กระโดดไกล (ชาย) 08:30
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
กระโดดสูง (หญิง) 10:20
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
เขย่งก้าวกระโดด (หญิง) 13:30
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
ขว้างจักร (หญิง) 13:40
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
ทุ่มน้ำหนัก (หญิง) 08:50
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
พุ่งแหลน (ชาย) 10:35
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ
บาสเกตบอล บาสเกตบอล
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
บาสเกตบอล (ทีมหญิง) 09:00
มทร.รัตนโกสินทร์
52 - 30
มทร.ธัญบุรี
(52:30)
ผลเป็นทางการ
รอบสาม -
บาสเกตบอล (ทีมหญิง) 10:30
มทร.ศรีวิชัย
48 - 75
มทร.อีสาน
(48:75)
ผลเป็นทางการ
รอบสาม -
บาสเกตบอล (ทีมชาย) 12:00
มทร.ธัญบุรี
69 - 57
มทร.รัตนโกสินทร์
(69:57)
ผลเป็นทางการ
รอบสาม -
บาสเกตบอล (ทีมชาย) 13:30
มทร.ล้านนา
52 - 74
มทร.กรุงเทพ
(52:74)
ผลเป็นทางการ
รอบสาม -
ฟุตบอล ฟุตบอล
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
ฟุตบอล (ทีมชาย) 09:00
มทร.ธัญบุรี
3 - 1
มทร.อีสาน
มทร.ธัญบุรี ชนะ มทร.อีสาน 25 No.7 83 No.5 68 No.10 80 No.10
ผลเป็นทางการ
รอบสาม -
ฟุตบอล (ทีมชาย) 11:00
มทร.ศรีวิชัย
5 - 3
มทร.รัตนโกสินทร์
มทร.ศรีวิชัย ชนะ มทร.รัตนโกสินทร์ (จุดโทษ) 11 23 8 7 13 22 10 6
ผลเป็นทางการ
รอบสาม -
วอลเลย์บอล วอลเลย์บอล
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
วอลเลย์บอล (ทีมชาย) 12:00
มทร.สุวรรณภูมิ
3 - .
มทร.กรุงเทพ
(25:21),(25:10),(25:16)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
วอลเลย์บอล (ทีมชาย) 13:30
มทร.อีสาน
0 - 3
มทร.ล้านนา
(21:25),(11:25),(12:25)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
วอลเลย์บอล (ทีมหญิง) 15:00
มทร.ธัญบุรี
3 - 0
มทร.ล้านนา
(25:10),(25:11),(25:15)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
วอลเลย์บอล (ทีมหญิง) 16:30
มทร.กรุงเทพ
0 - 3
มทร.อีสาน
(19:25),(20:25),(17:25)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เซปักตะกร้อ เซปักตะกร้อ
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
เซปักตะกร้อ ทีมชุด (ทีมชาย) 09:00
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.ศรีวิชัย
*** มทร.พระนคร ชนะ มทร.ศรีวิชัย 2:0 เกม เกมที่ 1 (21:13),(21:13) (2:0เซ็ต) เกมที่ 2 (21:9) ,(21:17) (2:0เซ็ต) ***
ผลเป็นทางการ
รอบแรก สาย A
เซปักตะกร้อ ทีมชุด (ทีมหญิง) 09:00
มทร.อีสาน
0 - 2
มทร.ล้านนา
*** มทร.อีสาน แพ้ มทร.ล้านนา 0:2 เกม เกมที่ 1 (19:21),(13:21) (0:2เซ็ต) เกมที่ 2 (12:21),(15:21) (0:2เซ็ต) ***
ผลเป็นทางการ
รอบแรก -
เซปักตะกร้อ ทีมชุด (ทีมชาย) 11:00
มทร.ล้านนา
2 - 1
มทร.รัตนโกสินทร์
*** มทร.ล้านนา ชนะ มทร.รัตนโกสินทร์ 2:1 เกม เกมที่ 1 (21:15),(21:16) (2:0เซ็ต) เกมที่ 2 (21:14),(13:21),(11:21) (1:2เซ็ต) เกมที่ 2 (21:7),(21:17)(2:0เซ็ต) ***
ผลเป็นทางการ
รอบแรก สาย A
เซปักตะกร้อ ทีมชุด (ทีมหญิง) 11:00
มทร.ศรีวิชัย
2 - 1
มทร.สุวรรณภูมิ
*** มทร.ศรีวิชัย ชนะ มทร.สุวรรณภูมิ 2:1 เกม เกมที่ 1 (21:11),(17:21),(21:10) (2:1เซ็ต) เกมที่ 2 (12:21),(9:21) (0:2เซ็ต) เกที่ 3 (13:21),(21:13),(23:21)(2:1เซ็ต) ***
ผลเป็นทางการ
รอบแรก -
เซปักตะกร้อ ทีมชุด (ทีมชาย) 13:00
มทร.สุวรรณภูมิ
2 - 1
มทร.ธัญบุรี
*** มทร.สุวรรณภูมิ ชนะ มทร.ธัญบุรี 2:1 เกม เกมที่ 1 (21:9),(21:4) (2:0เซ็ต) เกมที่ 2 (10:21),(21:15),(7:21) (1:2เซ็ต) เกที่ 3 (21:16),(21:18)(2:0เซ็ต) ***
ผลเป็นทางการ
รอบแรก สาย B
เซปักตะกร้อ ทีมชุด (ทีมชาย) 13:00
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.ล้านนา
*** มทร.พระนคร ชนะ มทร.ล้านนา 2:0 เกม เกมที่ 1 (21:18),(21:11) (2:0เซ็ต) เกมที่ 2 (21:17) ,(22:20) (2:0เซ็ต) ***
ผลเป็นทางการ
รอบแรก สาย A
เซปักตะกร้อ ทีมชุด (ทีมชาย) 15:00
มทร.รัตนโกสินทร์
2 - 0
มทร.ศรีวิชัย
*** มทร.รัตนโกสินทร์ ชนะ มทร.ศรีวิชัย 2:0 เกม เกมที่ 1 (21:11),(21:13) (2:0เซ็ต) เกมที่ 2 (19:21),(21:13),(21:19) (2:1เซ็ต) ***
ผลเป็นทางการ
รอบแรก สาย A
เซปักตะกร้อ ทีมชุด (ทีมชาย) 15:00
มทร.อีสาน
2 - 0
มทร.ธัญบุรี
มทร.อีสาน ชนะ มทร.ธัญบุรี 2:0 เกม เกมที่ 1 (21:10),(21:17) (2:0เซ็ต) เกมที่ 2 (21:19),(21:10) (2:0เซ็ต)
ผลเป็นทางการ
รอบแรก สาย B
เทนนิส เทนนิส
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
เทนนิส บุคคลเดียว (ชาย) -
มทร.อีสาน
0 - 2
มทร.พระนคร
(1:6),(2:6)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทนนิส บุคคลเดียว (ชาย) -
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.ธัญบุรี
(6:1),(6:3)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทนนิส บุคคลคู่ผสม (คู่ผสม) -
มทร.อีสาน
2 - 0
มทร.ธัญบุรี
(6:4),(6:3)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทนนิส บุคคลคู่ผสม (คู่ผสม) -
มทร.ธัญบุรี
0 - 2
มทร.ตะวันออก
(6:1),(6:0)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทนนิส บุคคลคู่ (ชายคู่) 09:00
มทร.ธัญบุรี
2 - 1
มทร.พระนคร
(3:6),(7:6),(11:9)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทนนิส บุคคลคู่ (ชายคู่) 09:00
มทร.ธัญบุรี
0 - 2
มทร.ตะวันออก
(3:6),(1:6)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทนนิส บุคคลคู่ (หญิงคู่) 09:00
มทร.ธัญบุรี
0 - 2
มทร.อีสาน
มทร.อีสาน ชนะ มทร.ธัญบุรี
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส เทเบิลเทนนิส
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
เทเบิลเทนนิส บุคคลคู่ (ชายคู่) 09:00
มทร.ล้านนา
3 - 1
มทร.พระนคร
(11:9),(11:5),(9:11),(11:7)=(3:1)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส บุคคลคู่ (ชายคู่) 09:00
มทร.อีสาน
1 - 3
มทร.พระนคร
(5:11),(8:11),(11:6),(7:11)=(1:3)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส บุคคลคู่ (หญิงคู่) 09:00
มทร.กรุงเทพ
3 - 0
มทร.อีสาน
(11:3),(11:9),(11:4)=(3:0)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส บุคคลคู่ (หญิงคู่) 09:00
มทร.พระนคร
1 - 3
มทร.ล้านนา
(7:11),(12:10),(8:11),(10:12)=(1:3)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส บุคคลเดี่ยว (ชาย) 09:30
มทร.ศรีวิชัย
3 - 0
มทร.อีสาน
(11:6),(11:9),(11:5)=(3:0)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส บุคคลเดี่ยว (ชาย) 09:30
มทร.พระนคร
2 - 3
มทร.อีสาน
(8:11),(11:7),(9:11),(11:8),(6:11)=(2:3)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส บุคคลเดี่ยว (หญิง) 09:30
มทร.กรุงเทพ
3 - 1
มทร.ล้านนา
(5:11),(11:8),(11:9),(11:6)=(3:1)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส บุคคลเดี่ยว (หญิง) 09:30
มทร.ล้านนา
3 - 2
มทร.พระนคร
(8:11),(5:11),(11:9),(11:7),(11:6)=(3:2)
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส บุคคลคู่ (ชายคู่) 10:00
มทร.ล้านนา
3 - 0
มทร.พระนคร
มทร.ล้านนา ชนะ มทร.พระนคร
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส บุคคลคู่ (หญิงคู่) 10:00
มทร.กรุงเทพ
1 - 3
มทร.ล้านนา
มทร.ล้านนา ชนะ มทร.กรุงเทพ
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส บุคคลเดี่ยว (ชาย) 10:30
มทร.ศรีวิชัย
3 - 0
มทร.อีสาน
มทร.ศรีวิชัย ชนะ มทร.อีสาน
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ -
เทเบิลเทนนิส บุคคลเดี่ยว (หญิง) 10:30
มทร.กรุงเทพ
0 - 3
มทร.ล้านนา
มทร.ล้านนา ชนะ มทร.กรุงเทพ
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ -
แบดมินตัน แบดมินตัน
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (ชาย) 10:00
มทร.ล้านนา
1 - 2
มทร.พระนคร
21:11 , 13:21 , 19:21
ผลเป็นทางการ
รอบสอง -
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (ชาย) 10:00
มทร.อีสาน
2 - 0
มทร.ธัญบุรี
21:3 , 21:2
ผลเป็นทางการ
รอบสอง -
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (ชาย) 10:00
มทร.อีสาน
2 - 0
มทร.ธัญบุรี
21:15 , 21:16
ผลเป็นทางการ
รอบสอง -
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (ชาย) 10:00
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.กรุงเทพ
21:14 , 21:14
ผลเป็นทางการ
รอบสอง -
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (หญิง) 10:25
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.กรุงเทพ
21:6 , 21:9
ผลเป็นทางการ
รอบสอง -
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (หญิง) 10:25
มทร.ตะวันออก
0 - 2
มทร.ล้านนา
6:21 , 4:21
ผลเป็นทางการ
รอบสอง -
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (หญิง) 10:25
มทร.ล้านนา
2 - 0
มทร.อีสาน
21:6 , 21:10
ผลเป็นทางการ
รอบสอง -
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (หญิง) 10:25
มทร.กรุงเทพ
0 - 2
มทร.ตะวันออก
9:21 , 8:21
ผลเป็นทางการ
รอบสอง -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (ชายคู่) 10:55
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.ล้านนา
21:13 , 21:12
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (ชายคู่) 10:55
มทร.ตะวันออก
2 - 1
มทร.อีสาน
18:21 , 21:11 , 24:22
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (ชายคู่) 10:55
มทร.ล้านนา
2 - 0
มทร.สุวรรณภูมิ
21:8 , 21:6
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (ชายคู่) 10:55
มทร.ตะวันออก
0 - 2
มทร.กรุงเทพ
15:21 , 16:21
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลคู่ผสม (คู่ผสม) 11.45
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.รัตนโกสินทร์
21:13 , 21:12
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลคู่ผสม (คู่ผสม) 11.45
มทร.กรุงเทพ
2 - 0
มทร.ตะวันออก
21:13 , 21:10
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลคู่ผสม (คู่ผสม) 11.45
มทร.ล้านนา
2 - 0
มทร.พระนคร
แพ้บาย
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลคู่ผสม (คู่ผสม) 11.45
มทร.กรุงเทพ
0 - 2
มทร.ตะวันออก
12:21 , 16:21
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (หญิงคู่) 11:20
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.กรุงเทพ
21:5 , 21:5
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (หญิงคู่) 11:20
มทร.สุวรรณภูมิ
0 - 2
มทร.ล้านนา
2:21 , 8:21
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (หญิงคู่) 11:20
มทร.พระนคร
0 - 2
มทร.ล้านนา
11:21 , 13:21
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (หญิงคู่) 11:20
มทร.ตะวันออก
0 - 2
มทร.อีสาน
6:21 , 11:21
ผลเป็นทางการ
- -
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (ชาย) 12:15
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.อีสาน
21:18 , 21:16
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (ชาย) 12:15
มทร.อีสาน
0 - 2
มทร.พระนคร
10-21 , 10-21
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (หญิง) 12:45
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.ล้านนา
21:6 , 21:6
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
แบดมินตัน บุคคลเดี่ยว (หญิง) 12:45
มทร.ล้านนา
2 - 0
มทร.ตะวันออก
21:8 , 21:1
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (ชายคู่) 13:15
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.ตะวันออก
21:9 , 21:14
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (ชายคู่) 13:15
มทร.ล้านนา
2 - 1
มทร.กรุงเทพ
22:20 , 9:21 , 23:21
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (หญิงคู่) 13:45
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.ล้านนา
21:15 , 21:17
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
แบดมินตัน บุคคลคู่ (หญิงคู่) 13:45
มทร.ล้านนา
2 - 0
มทร.อีสาน
21:17 , 21:14
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
แบดมินตัน บุคคลคู่ผสม (คู่ผสม) 14.15
มทร.พระนคร
2 - 0
มทร.กรุงเทพ
21:13 , 21:15
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
แบดมินตัน บุคคลคู่ผสม (คู่ผสม) 14.15
มทร.ล้านนา
2 - 0
มทร.ตะวันออก
21:13 , 21:8
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
วอลเลย์บอลชายหาด (ทีมชาย) 09:00
มทร.ศรีวิชัย
0 - 2
มทร.ล้านนา
(16:21),(16:21)
ผลเป็นทางการ
รอบสาม -
วอลเลย์บอลชายหาด (ทีมชาย) 10:00
มทร.สุวรรณภูมิ
2 - 0
มทร.ตะวันออก
(21:10),(21:18)
ผลเป็นทางการ
รอบสาม -
วอลเลย์บอลชายหาด (ทีมหญิง) 11:00
มทร.ธัญบุรี
2 - 0
มทร.ตะวันออก
(21:16),(21:12)
ผลเป็นทางการ
รอบสาม -
วอลเลย์บอลชายหาด (ทีมหญิง) 12:00
มทร.กรุงเทพ
2 - 0
มทร.ศรีวิชัย
(21:14),(21:19)
ผลเป็นทางการ
รอบสาม -
เปตอง เปตอง
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
เปตอง ทีม 3 คน (ทีมชาย) 13:00
มทร.ศรีวิชัย
- - -
มทร.ตะวันออก
อันดับ 3 มทร.ศรีวิชัย และ มทร.ตะวันออก
ผลเป็นทางการ
รอบชิงอันดับ 3 -
เปตอง ทีม 3 คน (ทีมหญิง) 13:00
มทร.ตะวันออก
- - -
มทร.อีสาน
อันดับ 3 มทร.ตะวันออก และ มทร.อีสาน
ผลเป็นทางการ
รอบชิงอันดับ 3 -
เปตอง ทีม 3 คน (ทีมชาย) 15:00
มทร.ธัญบุรี
- - -
มทร.พระนคร
มทร.พระนคร ชนะ มทร.ธัญบุรี
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ -
เปตอง ทีม 3 คน (ทีมหญิง) 15:00
มทร.ล้านนา
- - -
มทร.รัตนโกสินทร์
มทร.ล้านนา ชนะ มทร.รัตนโกสินทร์
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ -
ฟุตซอล ฟุตซอล
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
ฟุตซอล (ทีมหญิง) 12:00
มทร.ล้านนา
1 - 6
มทร.อีสาน
มทร.อีสาน ชนะ
ผลเป็นทางการ
รอบสอง -
ฟุตซอล (ทีมหญิง) 13:30
มทร.สุวรรณภูมิ
4 - 3
มทร.พระนคร
มทร.สุวรรณภูมิ ชนะ
ผลเป็นทางการ
รอบรองชนะเลิศ -
ครอสเวิร์ด ครอสเวิร์ด
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
ครอสเวิร์ด คู่ (ชายคู่) 14:00
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ -
ครอสเวิร์ด คู่ (หญิงคู่) 14:00
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ -
ตะกร้อลอดห่วง ตะกร้อลอดห่วง
ประเภทกีฬา เวลา ผลการเเข่งขัน รอบ สาย
ตะกร้อลอดห่วง (ทีมชาย) 17:00
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ -
ตะกร้อลอดห่วง (ทีมหญิง) 17:00
ผลเป็นทางการ
รอบชิงชนะเลิศ -



# เหรียญ จำนวน ชิงเหรียญเเล้ว
1 เหรียญทอง 29 29
2 เหรียญทองเเดง 2 2
รวม 31 31